Sabunta Cigaban Filament Mat don Babban Rufe Molding
SIFFOFI & AMFANIN
● Mafi girman kaddarorin kwararar guduro
● Babban juriya na wanka
● Kyakkyawan dacewa
● Ƙananan buƙatun saitin don buɗewa, yanke, da jeri
HALAYEN KYAUTATA
Lambar samfur | Nauyi(g) | Matsakaicin Nisa (cm) | Solubility a cikin styrene | Ƙarfafa yawa (tex) | M abun ciki | Dacewar guduro | Tsari |
Saukewa: CFM985-225 | 225 | 260 | ƙananan | 25 | 5±2 | UP/VE/EP | Jiko/RTM/S-RIM |
Saukewa: CFM985-300 | 300 | 260 | ƙananan | 25 | 5±2 | UP/VE/EP | Jiko/RTM/S-RIM |
Saukewa: CFM985-450 | 450 | 260 | ƙananan | 25 | 5±2 | UP/VE/EP | Jiko/RTM/S-RIM |
Saukewa: CFM985-600 | 600 | 260 | ƙananan | 25 | 5±2 | UP/VE/EP | Jiko/RTM/S-RIM |
●Wasu ma'aunin nauyi da ake samu akan buƙata.
●Sauran faɗin akwai akan buƙata.
KYAUTA
●Zaɓuɓɓukan ainihin ciki: 3" (76.2mm) ko 4" (102mm) diamita, ƙananan kauri na bango 3mm. Yana ba da garantin daidaito da kwanciyar hankali.
●Kunshin Kariya: Kowane bidi'a da pallet an naɗe shi da fim ɗaya ɗaya don hana gurɓatawa (ƙura/danshi) da rage lalacewar hanyar wucewa/ajiye.
●Tsarin ganowa: Kowace raka'a (yi/pallet) tana ɗauke da lambar lamba mai iya dubawa da ke ɗauke da mahimman sigogi: nauyi, adadin jujjuya, kwanan wata masana'anta, da metadata samarwa. Yana ba da damar sarrafa kaya mai sarrafa kansa da ganuwa sarƙoƙi.
AJIYA
●Sharuɗɗan ajiya da aka ba da shawarar: CFM ya kamata a kiyaye shi a cikin sanyi, busasshen sito don kiyaye mutuncinsa da halayensa.
●Mafi kyawun kewayon yanayin ajiya: 15 ℃ zuwa 35 ℃ don hana lalata kayan abu.
●Mafi kyawun kewayon zafi na ajiya: 35% zuwa 75% don gujewa sha da ruwa mai yawa ko bushewa wanda zai iya shafar sarrafawa da aikace-aikace.
●Stacking pallet: Ana ba da shawarar a tara pallets a cikin matsakaicin yadudduka 2 don hana nakasawa ko lalacewa.
●Pre-amfani da kwandishan: Kafin aikace-aikace, tabarma ya kamata a sharadi a wurin aiki na akalla sa'o'i 24 don cimma kyakkyawan aiki na aiki.
●Fakitin da aka yi amfani da shi da ɗanɗano: Idan abin da ke cikin rukunin marufi ya ɗan cinye, fakitin ya kamata a sake rufe shi da kyau don kiyaye inganci da hana gurɓatawa ko sha da ɗanshi kafin amfani na gaba.