Nemo yadudduka masu ɗorewa, waɗanda ba su da wrinkle don ƙirarku

samfurori

Nemo yadudduka masu ɗorewa, waɗanda ba su da wrinkle don ƙirarku

taƙaitaccen bayanin:

Gabatar da sabbin masana'anta na Saƙa, waɗanda aka ƙera sosai don biyan buƙatun aikin injiniya da ƙira na zamani. Waɗannan yadudduka na ci gaba ana saka su ta hanyar amfani da yadudduka ɗaya ko fiye na roving ECR, suna tabbatar da ƙaƙƙarfan abu mai ɗorewa wanda ya yi fice a aikace-aikace daban-daban. Keɓantaccen gini na Kayan Saƙa na mu yana ba da damar ko da rarraba roving, wanda za'a iya daidaita shi cikin guda ɗaya, biaxial, ko kwatancen axial da yawa, yana ba da ƙarfin injina na musamman a cikin girma dabam dabam.

Injiniyoyi don yin aiki, Kayan Aikinmu na Saƙa an tsara su musamman don jaddada ƙarfin injina, yana mai da su manufa don masana'antu waɗanda ke buƙatar kayan dorewa kuma abin dogaro. Ko kuna cikin masana'antar kera motoci, sararin samaniya, ko ɓangaren gine-gine, masana'anta namu suna ba da juriya da sassaucin da ake buƙata don jure ƙaƙƙarfan yanayi masu buƙata. Ƙarfin ja-gora da yawa na Kayan Saƙa na mu yana tabbatar da cewa za su iya ɗaukar damuwa da damuwa daga kusurwoyi daban-daban, rage haɗarin gazawa da haɓaka tsawon samfuran ku.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

EUL-directional Series (0°) / EUW (90°)

Bi-directional Series EB (0°/90°) / EDB (+45°/-45°)

Tri-axial Series ETL (0°/+45°/-45°) / ETW (+45°/90°/-45°)

Quadr-axial Series EQX (0°/ +45/ 90°/-45°)

Fasaloli da Fa'idodin Samfur

1. Fast rigar-ta & jika fita

2. Kyakkyawan kayan aikin injiniya a duka guda ɗaya da jagora mai yawa

3. Kyakkyawan kwanciyar hankali na tsari

Aikace-aikace

1. Ruwa don makamashin iska

2. Na'urar wasanni

3. Jirgin sama

4. Bututu

5. Tankuna

6. Jirgin ruwa

Jerin Unidirectional EUL(0°) / EUW (90°)

Warp UD Fabrics an yi su ne daga jagorar 0° don babban nauyi. Ana iya haɗa shi da yankakken Layer (30 ~ 600 / m2) ko mayafin da ba a saka (15 ~ 100g / m2). Matsakaicin nauyi shine 300 ~ 1300 g/m2, tare da faɗin 4 ~ 100 inci.

Weft UD Fabrics an yi su da 90° shugabanci don babban nauyi. Ana iya haɗa shi tare da yankakken Layer (30 ~ 600 / m2) ko masana'anta maras saka (15 ~ 100g / m2). Matsakaicin nauyi shine 100 ~ 1200 g/m2, tare da faɗin 2 ~ 100 inci.

Unidirectional Series EUL( (1)

Gabaɗaya Bayanai

Ƙayyadaddun bayanai

Jimlar nauyi

90°

Mat

dinkin yarn

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

EUL500

511

420

83

-

8

EUL600

619

576

33

-

10

EUL1200

1210

1152

50

-

8

EUL1200/M50

1260

1152

50

50

8

EW227

216

-

211

-

5

EW350

321

-

316

-

5

EW450

425

-

420

-

5

Farashin 550

534

-

529

-

5

EUW700

702

-

695

-

7

EUW115/M30

153

-

114

30

9

EUW300/M300

608

-

300

300

8

EUW700/M30

733

-

695

30

8

Bi-axial Series EB (0°/90°) / EDB(+45°/-45°)

EB Biaxial Fabrics an ƙera su tare da daidaitawar fiber na farko na 0 ° da 90°. Nauyin yadudduka ɗaya a cikin kwatance biyu za a iya keɓance su don saduwa da takamaiman buƙatun abokin ciniki. Bugu da ƙari, waɗannan yadudduka na iya haɗawa da ƙarin yadudduka kamar yankakken matsi (daga 50 zuwa 600 g/m²) ko yadudduka marasa saka (15 zuwa 100 g/m²). Jimlar nauyin masana'anta ya kai 200 zuwa 2100 g/m², ana samunsa cikin faɗin daga inci 5 zuwa 100.

EDB Biaxial Fabrics an ƙera su tare da daidaitawar fiber na farko na +45°/-45°, kodayake kusurwar tana iya dacewa da takamaiman bukatun abokin ciniki. Ana iya haɓaka waɗannan yadudduka tare da yadudduka na zaɓi kamar yankakken matsi (50-600 g/m²) ko yadudduka marasa saka (15-100 g/m²). Jimlar nauyin nauyin ya bambanta daga 200 zuwa 1200 g/m², tare da nisa tsakanin 2 zuwa 100 inci.

Unidirectional Series EUL((2)

Gabaɗaya Bayanai

Ƙayyadaddun bayanai

Jimlar nauyi

90°

+45°

-45°

Mat

dinkin yarn

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

Farashin EB400

389

168

213

-

-

-

8

Farashin EB600

586

330

248

-

-

-

8

Farashin EB800

812

504

300

-

-

-

8

Saukewa: EB1200

1220

504

709

-

-

-

7

EB600/M300

944

336

300

-

-

300

8

Farashin EDB200

199

-

-

96

96

-

7

Saukewa: EDB300

319

-

-

156

156

-

7

Saukewa: EDB400

411

-

-

201

201

-

9

Saukewa: EDB600

609

-

-

301

301

-

7

Saukewa: EDB800

810

-

-

401

401

-

8

Saukewa: EDB1200

1209

-

-

601

601

-

7

Saukewa: EDB600/M300

909

-

-

301

301

300

7

Tri-axial Series ETL(0°/+45°/-45°) / ETW(+45°/90°/-45°)

Unidirectional Series EUL((3)

Triaxial Fabrics an ƙera su tare da daidaitawar fiber na farko na 0°/+45°/-45° ko +45°/90°/-45°, tare da daidaitawar kusurwa don saduwa da takamaiman buƙatu. Ana iya haɓaka waɗannan yadudduka tare da yadudduka na zaɓi kamar yankakken matsi (50-600 g/m²) ko yadudduka marasa saka (15-100 g/m²). Jimlar nauyin nauyi daga 300 zuwa 1200 g/m², ana samun shi a cikin faɗin 2 zuwa 100 inci.

Gabaɗaya Bayanai

Ƙayyadaddun bayanai

Jimlar nauyi

+45°

90°

-45°

Mat

dinkin yarn

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

Saukewa: ETL600

638

288

167

-

167

-

16

ETL800

808

392

200

-

200

-

16

Farashin ETW750

742

-

234

260

234

-

14

Farashin ETW1200

1176

-

301

567

301

-

7

Quadr-axial Series EQX (0°/ +45/ 90°/-45°)

Unidirectional Series EUL((4)

Quadaxial Fabrics suna cikin jagorancin (0 ° / + 45 / 90 ° / -45 °), wanda za'a iya haɗa shi tare da yankakken Layer (50 ~ 600 / m2) ko masana'anta maras kyau (15 ~ 100g / m2). Matsakaicin nauyi shine 600 ~ 2000g/m2, tare da faɗin 2 ~ 100 inci.

Gabaɗaya Bayanai

Ƙayyadaddun bayanai

Jimlar nauyi

+45°

90°

-45°

Mat

Yarn dinki

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

EQX600

602

144

156

130

156

-

16

EQX900

912

288

251

106

251

-

16

EQX1200

1198

288

301

300

301

-

8

EQX900/M300

1212

288

251

106

251

300

16


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana