Kayan Saƙa/Saƙaƙƙen Yadudduka

samfurori

Kayan Saƙa/Saƙaƙƙen Yadudduka

taƙaitaccen bayanin:

An saƙa Fabrics ɗin saƙa da ɗaya ko fiye yadudduka na roving ECR waɗanda ake rarraba su daidai gwargwado a guda ɗaya, biaxial ko jagorar axial mai yawa. An tsara ƙayyadaddun masana'anta don jaddada ƙarfin injiniya a cikin hanyoyi masu yawa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

EUL-directional Series (0°) / EUW (90°)

Bi-directional Series EB (0°/90°) / EDB (+45°/-45°)

Tri-axial Series ETL (0°/+45°/-45°) / ETW (+45°/90°/-45°)

Quadr-axial Series EQX (0°/ +45/ 90°/-45°)

Fasaloli da Fa'idodin Samfur

1. Fast rigar-ta & jika fita

2. Kyakkyawan kayan aikin injiniya a duka guda ɗaya da jagora mai yawa

3. Kyakkyawan kwanciyar hankali na tsari

Aikace-aikace

1. Ruwa don makamashin iska

2. Na'urar wasanni

3. Jirgin sama

4. Bututu

5. Tankuna

6. Jirgin ruwa

Jerin Unidirectional EUL(0°) / EUW (90°)

Warp UD Fabrics an yi su ne daga jagorar 0° don babban nauyi. Ana iya haɗa shi da yankakken Layer (30 ~ 600 / m2) ko mayafin da ba a saka (15 ~ 100g / m2). Matsakaicin nauyi shine 300 ~ 1300 g/m2, tare da faɗin 4 ~ 100 inci.

Weft UD Fabrics an yi su da 90° shugabanci don babban nauyi. Ana iya haɗa shi tare da yankakken Layer (30 ~ 600 / m2) ko masana'anta maras saka (15 ~ 100g / m2). Matsakaicin nauyi shine 100 ~ 1200 g/m2, tare da faɗin 2 ~ 100 inci.

Unidirectional Series EUL( (1)

Gabaɗaya Bayanai

Ƙayyadaddun bayanai

Jimlar nauyi

90°

Mat

dinkin yarn

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

EUL500

511

420

83

-

8

EUL600

619

576

33

-

10

EUL1200

1210

1152

50

-

8

EUL1200/M50

1260

1152

50

50

8

EW227

216

-

211

-

5

EW350

321

-

316

-

5

EW450

425

-

420

-

5

Farashin 550

534

-

529

-

5

EUW700

702

-

695

-

7

EUW115/M30

153

-

114

30

9

EUW300/M300

608

-

300

300

8

EUW700/M30

733

-

695

30

8

Bi-axial Series EB (0°/90°) / EDB(+45°/-45°)

A general shugabanci na EB Biaxial Fabrics ne 0 ° da 90 °, da nauyi na kowane Layer a kowane shugabanci za a iya gyara kamar yadda ta abokan ciniki' buƙatun. Yankakken Layer (50 ~ 600/m2) ko masana'anta maras saƙa (15 ~ 100g/m2) kuma za'a iya ƙarawa. Matsakaicin nauyi shine 200 ~ 2100g/m2, tare da faɗin 5 ~ 100 inci.

Gabaɗaya jagorancin EDB Biaxial Fabrics sune +45 °/-45 °, kuma ana iya daidaita kusurwar kamar yadda buƙatun abokan ciniki. Yankakken Layer (50 ~ 600/m2) ko masana'anta maras saƙa (15 ~ 100g/m2) kuma za'a iya ƙarawa. Matsakaicin nauyi shine 200 ~ 1200g/m2, tare da faɗin 2 ~ 100 inci.

Unidirectional Series EUL((2)

Gabaɗaya Bayanai

Ƙayyadaddun bayanai

Jimlar nauyi

90°

+45°

-45°

Mat

dinkin yarn

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

Farashin EB400

389

168

213

-

-

-

8

Farashin EB600

586

330

248

-

-

-

8

Farashin EB800

812

504

300

-

-

-

8

Saukewa: EB1200

1220

504

709

-

-

-

7

EB600/M300

944

336

300

-

-

300

8

Farashin EDB200

199

-

-

96

96

-

7

Saukewa: EDB300

319

-

-

156

156

-

7

Saukewa: EDB400

411

-

-

201

201

-

9

Saukewa: EDB600

609

-

-

301

301

-

7

Saukewa: EDB800

810

-

-

401

401

-

8

Saukewa: EDB1200

1209

-

-

601

601

-

7

Saukewa: EDB600/M300

909

-

-

301

301

300

7

Tri-axial Series ETL(0°/+45°/-45°) / ETW(+45°/90°/-45°)

Unidirectional Series EUL((3)

Triaxial Fabrics ne yafi a cikin shugabanci na (0 ° / + 45 ° / -45 °) ko ( + 45 ° / 90 ° / -45 °), wanda za a iya hade tare da yankakken Layer (50 ~ 600 / m2) ko wadanda ba saka masana'anta (15 ~ 100g / m2). Matsakaicin nauyi shine 300 ~ 1200g/m2, tare da faɗin 2 ~ 100 inci.

Gabaɗaya Bayanai

Ƙayyadaddun bayanai

Jimlar nauyi

+45°

90°

-45°

Mat

dinkin yarn

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

Saukewa: ETL600

638

288

167

-

167

-

16

ETL800

808

392

200

-

200

-

16

Farashin ETW750

742

-

234

260

234

-

14

Farashin ETW1200

1176

-

301

567

301

-

7

Quadr-axial Series EQX (0°/ +45/ 90°/-45°)

Unidirectional Series EUL((4)

Quadaxial Fabrics suna cikin jagorancin (0 ° / + 45 / 90 ° / -45 °), wanda za'a iya haɗa shi tare da yankakken Layer (50 ~ 600 / m2) ko masana'anta maras kyau (15 ~ 100g / m2). Matsakaicin nauyi shine 600 ~ 2000g/m2, tare da faɗin 2 ~ 100 inci.

Gabaɗaya Bayanai

Ƙayyadaddun bayanai

Jimlar nauyi

+45°

90°

-45°

Mat

Yarn dinki

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

(g/㎡)

EQX600

602

144

156

130

156

-

16

EQX900

912

288

251

106

251

-

16

EQX1200

1198

288

301

300

301

-

8

EQX900/M300

1212

288

251

106

251

300

16


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana